

**S.L.P. 45674,
DAR ES SALAAM,
TANZANIA.**
Simu: 0222850129/ 0746436049
Email: info@nyumbasaccos.co.tz

Fomu Na

PICHA

**FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA SIKUKUU
IJAZWE NA MWANACHAMA HUSIKA
[TUMIA HERUFI KUBWA KUJAZA]**

ZINGATIA YAFUATAYO

1. Picha ya Passport size
2. Kusaini tamko la Mkopaji

A: SEHEMU YA KWANZA

TAARIFA YA MKOAJI

- i. Jina la mkopaji.....
{Endapo kutakuwa na mabadiliko ya jina, basi mwombaji aambatanishe na nakala ya "Deed pol"}
- ii. Uraia.....
- iii. Tarehe ya kuzaliwa Tarehe.....Mwezi.....Mwaka.....
- iv. Umeoa/umeolewa? (Ndiyo/Hapana)
Jina la Mke/Mume
Simu Mke/ Mume
- v. Simu ya Mkononi ya Mwombaji Mkopo
Barua pepe
- vi. Namba ya uanachama **PF. /FO. /NSC. / CO Na.**
- vii. Namba ya **NIDA**
- viii. Kiasi cha Mkopo unachoomba **{Tarakimu}**.....
{Kwa Maneno}
- Muda wa Marejesho Usizidi Miezi Sita **{6}**
- Rejesho Linaanza Mwezi wa
- Italipwa kwa Mshahara [] au Amri Endelevu **{S/Order}** []
- ix. Jina la Benki / Mtandao wa Simu unaotumia
- Akaunti Namba ya Benki /Namba ya Simu

B: SEHEMU YA PILI**Taarifa ya Makazi**

- i Makazi ya sasa; Mkoa Wilaya
- Kata Kijiji/Mtaa
- ii Muda uliokaa katika makazi ya sasa miaka.....
- iii Aina ya makazi; Kupangisha [] Kumiliki [] Unaiishi na wazazi []
- Mwajiri []

C: SEHEMU YA TATU**TAMKO LA MKOAJI {NI LAZIMA KUJAZA}**

- i. Nathibitisha kwamba taarifa zilizotolewa hapo juu ni za kweli na sahihi kwa kadiri ya uelewa wangu na kwamba nitawajibika na taarifa hizo.
- ii. Taarifa hizi zinaweza kutumiwa kwa matakwa ya kisheria na kanuni za nchi pamoja na kampuni za kuchakata taarifa za wakopaji wakati zinapohitajika {**Searching on Credit Bureau**}.
- iii. Nathibitisha kwamba nitawajibika kulipa adhabu kwa ucheleweshaji na gharama zote za ufuatiliaji wa deni endapo nitashindwa kulipa kwa wakati uliopangwa kulingana na fomu/ Mkataba huu wa mkopo.
- iv. Kwa kutia saina fomu hii ni uthibitisho wa makubaliano ya kisheria katika masharti ya mkopo huu

Jina

Saini

Namba ya simu

Tarehe

D: SEHEMU YA NNE

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Afisa Mikopo;

Mwombaji mkopo Ndugu

Akiba alizonazo ni Tshs Hadi kufikia tarehe,

Anadaiwa [] Hadaiwi [] Tshs.....,

{kwa maneno Tshs}

Hivyo **Akopeshwe [] Asikopeshwe [] Apunguziwe []**

Mkopo kwa sababu uwezo wa kulipia deni **Unatosheleza []** au

Hautoshelezi [] kufuatana na kielelezo {Hati ya mshahara} kinajionyesha.

Makato ya kila mwezi yatakuwa Tshs kwa kipindi cha miezi

Afisa Mikopo Jina;

Saini;

Tarehe;

Mhasibu Jina;

Saini;

Tarehe;

Katibu wa Bodi;

Nimethibitisha [] / Sijathibitisha []

Maombi ya Ndugu

Mwenye **PF./FO. /NSC. / CO Na.**

kuwa akopeshwe kiasi cha Tshs

{kwa maneno}

Jina

Saini

Tarehe

E: SEHEMU YA TANO

Mengineyo

.....
.....
.....