

S.L.P. 45674,
DAR ES SALAAM,
TANZANIA.
Simu: 0222850129/ 0746436049
Email: info@nyumbasaccos.co.tz

Fomu Na



FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA MAENDELEO

SABABU YA MKOPO;

IJAZWE NA MWANACHAMA IKIAMBATANISHWA NA MKATABA HUSIKA

[TUMIA HERUFI KUBWA KUJAZA]

ZINGATIA YAFUATAYO

1. Picha ya Passport size
2. Ambatanisha Salary Slip ya miezi miwili iliyopita
3. Wadhamini wawili wajaze sehemu husika
4. Kujaza sehemu husika ya Mwajiri na Muhuri
5. Kusaini tamko la Mkopaji

A: SEHEMU YA KWANZA

TAARIFA YA MKOAJI

- i. Jina la mkopaji.....
{Endapo kutakuwa na mabadiliko ya Jina, basi mwombaji aambatanishe nakala ya "Deed pol"}
- ii. Uraia.....
- iii. Tarehe ya kuzaliwa Tarehe.....Mwezi.....Mwaka.....
- iv. Umeoa/umeolewa? (Ndiyo/Hapana)
Jina la Mke/Mume.....
Simu Mke/ Mume.....
- v. Simu ya Mkononi ya Mwombaji Mkopu.....
Barua pepe
- vi. Namba ya Uanachama **PF. /FO. /NSC. /CO Na.**
- vii. Namba ya **NIDA**.....
- viii. Kiasi cha Mkopu unachoomba **{Tarakimu}**.....
{Kwa Maneno}
- Muda wa kurejesha **{Miezi}**.....
- ix. Jina la Benki unayotumia.....
Akaunti Namba ya Benki.....

B: SEHEMU YA PILI

Taarifa ya Makazi

- i. Makazi ya sasa; Mkoa Wilaya
- Kata Kijiji/Mtaa
- ii. Muda uliokaa katika makazi ya sasa miaka.....
- iii. Aina ya makazi; Kupangisha [] Kumiliki [] Unaiishi na wazazi [] Mwajiri []

C: SEHEMU YA TATU

Taarifa za Ajira

- i. Taja mwajiri wako kwa sasa.....
- ii. Taja kazi yako ya sasa.....
- iii. Taja namba ya ajira..... {kama umeajiriwa}
- iv. Una muda gani na mwajiri/shughuli yako kwa sasa.....
- aina ya ajira {**Kudumu/Mkataba**}.....
- v. Anuani ya Ofisini {**S.L.P**}.....
- Simu {**Kazini**}..... Barua pepe.....
- vi. Mwaka unaotarajia kustaafu.....

NB: Ambatanisha {salary slip} ya miezi {2} miwili au {cash flow} na benki {statement}

D: SEHEMU YA NNE

Ijazwe na Mwajiri wa Mwanachama kama Amejiriwa

Nathibitisha kuwa ndugu..... Mwenye Namba ya
Ajira..... Idara.....Stesheni.....
ni mfanyakazi wa Mwenye cheo cha.....
Jina..... Namba ya Simu ya Ofisi.....
Saini.....Tarehe.....

Mshahara

1/3 ya Mshahara

Anakopesheka [] / **Hakopesheki** []



E: SEHEMU YA TANO**TAMKO LA MKOAJI {NI LAZIMA KUJAZA}**

- i. Nathibitisha kwamba taarifa zilizotolewa hapo juu ni za kweli na sahihi kwa kadiri ya uelewa wangu na kwamba nitawajibika na taarifa hizo.
- ii. Taarifa hizi zinaweza kutumiwa kwa matakwa ya kisheria na kanuni za nchi pamoja na kampuni za kuchakata taarifa za wakopaji wakati zinapohitajika {**Searching on Credit Bureau**}.
- iii. Nathibitisha kwamba nitawajibika kulipa adhabu kwa ucheleweshaji na gharama zote za ufuatiliaji wa deni endapo nitashindwa kulipa kwa wakati uliopangwa kulingana na fomu/ Mkataba huu wa mkopo.
- iv. Kwa kutia saina fomu hii ni uthibitisho wa makubaliano ya kisheria katika masharti ya mkopo huu
NYUMBA SACCOS LTD itatoza **ADA** zifuatazo kutoka kwenye mkopo wako;
 1. Gharama za mkopo {**Processing fee**} 0.25%
 2. Mfuko wa Tahadhari {**Precaution Fund**} 0.5%

Jina

Saina

Namba ya simu &

Tarehe

F: SEHEMU YA SITA**1. WADHAMINI {Lazima Awe Mwanachama}****Mdhamini wa Kwanza:**

Jina kamili.....

Namba ya NIDA.....

Uhusiano kama ni zaidi ya uanachama.....

Kiasi ninacho mdhamini Tshs.....

Mdhamini wa Pili:

Jina kamili.....

Namba ya NIDA.....

Uhusiano kama ni zaidi ya uanachama.....

Kiasi ninacho mdhamini Tshs.....

NB:**Kila Mdhamini atatakiwa kujaza fomu ya Udhamini ambayo imeambatanishwa pamoja na fomu hii.**

TAMKO LA MDHAMINI**Kwa Kukubali Kuweka Saini Yangu Hapa Chini**

Naelewa na nakubali kuwa endapo mkopaji atashindwa kulipa deni lake kwa sababu ya **Uzembe** au **Ukaidi**, basi NYUMBA SACCOS LTD itakuwa na haki ya kuchukua **AKIBA** zangu na **HISA** zangu ili kulipia deni lililobaki la mkopaji.

2. DHAMANA

- a. Endapo Mkopaji atakuwa amestaafu kazi, kufukuzwa kazini au kufariki, Nyumba SACCOS Ltd italazimika kuchukua **AKIBA, HISA, AMANA** na **MAFAO** kutoka kwa Mwajiri ili kulipa deni
- b. Dhamana ya mkopo {Weka vema kwenye dhamana unayotaka kutumia kati ya hizi zilizotajwa hapo chini}

1. **Hati ya Nyumba/ Kiwanja** []

2. **Leseni ya Makazi** []

NB;

1. **Dhamana itawahusu wanachama wote,**
2. **Uthibitisho kuhusu Dhamana ni Muhimu.**

Mke/Mme au **Mwanafamilia** wa mkopaji Athibitisha kuhusu dhamana.

Dhamana itawasilishwa kwa Afisa Mikopo kwa ajili ya kuhakikiwa na kuthaminiwa baada ya maombi yako kukubaliwa.

UTHIBITISHO WA MKE/MME AU MWANAFAMILIA WA MKOAJI KUHUSU DHAMANA

JINA; **UHUSIANO;**

SAINI; **TAREHE;**

G: SEHEMU YA SABA

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Afisa Mikopo

Mwombaji mkopo Ndugu.....

Akiba alizonazo ni Tshs..... Hadi kufikia tarehe.....

Anadaiwa [] Hadaiwi [] Tshs.....

{kwa maneno Tshs.....}

Hivyo **Akopeshwe [] Asikopeshwe [] Apunguziwe []**

Mkopo kwa sababu uwezo wa kulipia deni **Unatosheleza []** au

Hautoshelezi [] kufuatana na kielelezo {Hati ya mshahara} kinajionyesha.

Makato ya kila mwezi yatakuwa Tshs..... kwa kipindi cha miezi.....

Afisa Mikopo

Jina;

Saini;

Tarehe;

Mhasibu

Jina;

Saini;

Tarehe;

Katibu wa Bodi

Nimethibitisha [] Sijathibitisha []

Maombi ya Ndugu.....

Mwenye **PF. /FO. /NSC. /CO Na.**

kuwa akopeshwe kiasi cha Tshs.....

{Kwa maneno.....}

Jina

Saini

Tarehe

Imethibitishwa na kupitishwa na wajumbe wa Bodi {Kamati ya Mikopo} kwenye kikao cha Mikopo cha tarehe;.....

Mjumbe1. Jina..... Saini.....

Mjumbe2. Jina..... Saini.....

Mjumbe3. Jina..... Saini.....

H: SEHEMU YA NANE

Mengineyo

.....

.....

.....

.....

.....

.....

.....

.....

.....

**S.L.P. 45674,
DAR ES SALAAM,
TANZANIA.**
Simu: 0222850129/ 0746436049
Email: info@nyumbasaccos.co.tz

PICHA

FOMU YA UDHAMINI WA MKOPO {Na. 1}

A. MAELEZO BINAFSI

Mimi.....
Mzaliwa wa..... Mkoa..... Tarehe.....
Mwezi..... Mwaka.....
Uhusiano.....
Simu ya Mkononi..... &
Namba ya **NIDA**.....
Barua Pepe {**E-Mail**}.....

B. DHAMANA

Ninamdhamini.....
Mkopo wa..... Kwa kipindi cha miezi.....
Kiasi cha Tshs.....
Kwa Maneno.....

C. TAMKO LA MDHAMINI

Naelewa na nakubali kuwa endapo mkopaji atashindwa kulipa deni lake kwa kipindi cha miezi aliyokubaliana na chama kwenye Fomu au Mkataba wa mkopo iwe ni kwa sababu ya Uzembe au Ukaidi, basi NYUMBA SACCOS LTD itakuwa na haki ya kuchukua **Akiba** zangu na sehemu ya **Hisa** zangu ili kulipia deni lililobaki la mkopaji.

Nadhibitisha kwamba taarifa zilizotolewa hapo juu ni za kweli na sahihi kwa kadiri ya uwelewa wangu na kwamba nitawajibika kwa taarifa hizo.

Jina;

Saini;

ID or PF NO;

Tarehe;

Namba ya Simu;

**S.L.P. 45674,
DAR ES SALAAM,
TANZANIA.**
Simu: 0222850129/ 0746436049
Email: info@nyumbasaccos.co.tz



FOMU YA UDHAMINI WA MKOPO {Na. 2}

A. MAELEZO BINAFSI

Mimi.....
Mzaliwa wa..... Mkoa.....
Tarehe..... Mwezi..... Mwaka.....
Uhusiano.....
Simu ya Mkononi..... &
Namba ya **NIDA**.....
Barua Pepe {**E-Mail**}.....

B. DHAMANA

Ninamdhamini.....
Mkopo wa..... Kwa kipindi cha miezi.....
Kiasi cha Tshs.....
Kwa Maneno.....

C. TAMKO LA MDHAMINI

Naelewa na nakubali kuwa endapo mkopaji atashindwa kulipa deni lake kwa kipindi cha miezi aliyokubaliana na chama kwenye Fomu au Mkataba wa mkopo iwe ni kwa sababu ya Uzembe au Ukaidi, basi NYUMBA SACCOS LTD itakuwa na haki ya kuchukua **Akiba** zangu na sehemu ya **Hisa** zangu ili kulipia deni lililobaki la mkopaji.

Nadhibitisha kwamba taarifa zilizotolewa hapo juu ni za kweli na sahihi kwa kadiri ya uwelewa wangu na kwamba nitawajibika kwa taarifa hizo.

Jina;

Saini;

ID or PF NO;

Tarehe;

Namba ya Simu;