

**S.L.P. 45674,
DAR ES SALAAM,
TANZANIA.**
Simu: 0222850129/ 0746436049
Email: info@nyumbasaccos.co.tz

Fomu Na



**FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA ELIMU
IJAZWE NA MWANACHAMA IKIAMBATANISHWA NA MKATABA HUSIKA
[TUMIA HERUFI KUBWA KUJAZA]**

ZINGATIA YAFUATAYO

1. Picha ya Passport size
2. Ambatanisha Salary Slip ya miezi miwili iliyopita
3. Kujaza sehemu husika ya Mwajiri na Muhuri
4. Kusaini tamko la Mkopaji.

A: SEHEMU YA KWANZA

TAARIFA YA MKOAJI

- i. Jina la mkopaji.....
{Endapo kutakuwa na mabadiliko ya jina, basi mwombaji aambatanishe na nakala ya "Deed pol"}
- ii. Uraia.....
- iii. Tarehe ya kuzaliwa Tarehe.....Mwezi.....Mwaka.....
- iv. Umeoa/umeolewa? (Ndiyo/Hapana)
Jina la Mke/Mume.....
Simu Mke/ Mume.....
- v. Simu ya Mkononi ya Mwombaji Mkopo.....
Barua pepe.....
- vi. Namba ya uanachama **PF. /FO. /NSC. /CO Na.**
- vii. Namba ya **NIDA**.....
- viii. Kiasi cha Mkopo unachoomba **{Tarakimu}**.....
{Kwa Maneno}.....
Muda wa kurejesha **{Miezi}**.....
- ix. Jina la Akaunti ya Benki ya Shule/Chuo.....
Akaunti Namba ya Benki.....

B: SEHEMU YA PILI**Taarifa ya Makazi**

- i. Makazi ya sasa; Mkoa Wilaya
Kata Kijiji/Mtaa
- ii. Muda uliokaa katika makazi ya sasa miaka.....
- iii. Aina ya makazi; Kupangisha [] Kumiliki [] Unaiishi na wazazi []
Mwajiri []

C: SEHEMU YA TATU**Ijazwe na Mwajiri wa Mwanachama kama Amejiriwa**

Nathibitisha kuwa ndugu..... Mwenye namba ya
Ajira..... Idara..... Stesheni.....
ni mfanyakazi wa..... Mwenye cheo cha.....
Jina..... Namba ya Simu ya Ofisi
Saini..... Tarehe.....

Mshahara

1/3 ya Mshahara

Anakopesheka: []

Hakopesheki: []

Muhuri

D: SEHEMU YA NNE

TAMKO LA MKOAJI {NI LAZIMA KUJAZA}

- i. Nathibitisha kwamba taarifa zilizotolewa hapo juu ni za kweli na sahihi kwa kadiri ya uelewa wangu na kwamba nitawajibika na taarifa hizo.
- ii. Taarifa hizi zinaweza kutumiwa kwa matakwa ya kisheria na kanuni za nchi pamoja na kampuni za kuchakata taarifa za wakopaji wakati zinapohitajika {**Searching on Credit Bureau**}.
- iii. Nathibitisha kwamba nitawajibika kulipa adhabu kwa ucheleweshaji na gharama zote za ufuatiliaji wa deni endapo nitashindwa kulipa kwa wakati uliopangwa kulingana na fomu/ Mkataba huu wa mkopo.
- iv. Kwa kutia saina fomu hii ni uthibitisho wa makubaliano ya kisheria katika masharti ya mkopo huu.

Jina

Saini

Namba ya simu

Tarehe

NB: NYUMBA SACCOS LTD itatoza ADA zifuatazo kutoka kwenye mkopo wako: -

- i. Gharama za mkopo {**Processing fee**} 0.25%
- ii. Mfuko wa Tahadhari {**Precaution Fund**} 0.5%

E: SEHEMU YA TANO

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Afisa Mikopo;

Mwombaji mkopo Ndugu.....

Akiba alizonazo ni Tshs..... Hadi kufikia tarehe.....,

Anadaiwa [] Hadaiwi [] Tshs.....

{kwa maneno Tshs.....}

Hivyo **Akopeshwe [] Asikopeshwe [] Apunguziwe []**

Mkopo kwa sababu uwezo wa kulipa deni **Unatosheleza []** au

Hautoshelezi [] kufuatana na kielelezo {Hati ya mshahara} kinajionyesha.

Makato ya kila mwezi yatakuwa Tshs..... kwa kipindi cha miezi.....

Afisa Mikopo Jina;

Saini;

Tarehe;

Mhasibu Jina;

Saini;

Tarehe;

Katibu wa Bodi;

Nimethibitisha [] / Sijathibitisha []

Maombi ya Ndugu.....

Mwenye **PF. /FO. /NSC. /CO Na.**

kuwa akopeshwe kiasi cha Tshs.....

{kwa maneno.....}

Jina;

Saini;

Tarehe;

Imethibitishwa na kupitishwa na wajumbe wa Bodi;

Mjumbe 1. Jina Saini

Mjumbe 2. Jina Saini

Mjumbe 3. Jina Saini

F: SEHEMU YA SITA

Mengineyo

.....

.....

.....

.....

.....