

S.L.P 45674,  
DAR ES SALAAM,  
TANZANIA.  
Simu: 0222850129/ 0746436049  
Email: [info@nyumbasaccos.co.tz](mailto:info@nyumbasaccos.co.tz)

Fomu Na .....

PICHA

## FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA DHARURA IJAZWE NA MWANACHAMA HUSIKA [TUMIA HERUFI KUBWA KUJAZA]

### ZINGATIA YAFUATAYO

1. Picha ya Passport size
2. Ambatanisha Salary Slip ya miezi miwili iliyopita
3. Kujaza sehemu husika ya Mwajiri na Muhuri
4. Kusaini tamko la Mkopaji

### **A: SEHEMU YA KWANZA**

#### **TAARIFA YA MKOPAJI**

- i. Jina la mkopaji.....  
{Endapo kutakuwa na mabadiliko ya jina, basi mwombaji aambatanishe na nakala ya "Deed pol"}
- ii. Uraia.....
- iii. Tarehe ya kuzaliwa Tarehe.....Mwezi.....Mwaka.....
- iv. Umeoa/umeolewa? (Ndiyo/Hapana)  
Jina la Mke/Mume.....  
Simu Mke/ Mume.....
- v. Simu ya Mkononi ya Mwombaji Mkopo .....  
Barua pepe .....
- vi. Namba ya uanachama **PF. /FO. /NSC. / CO Na.** .....
- vii. Namba ya **NIDA** .....
- viii. Kiasi cha Mkopo unachoomba **{Tarakimu}**.....  
{Kwa Maneno} .....
- Muda wa kurejesha **{Miezi}**.....
- ix. Jina la Benki unayotumia .....
- Akaunti Namba ya Benki .....

**B: SEHEMU YA PILI****Taarifa ya Makazi**

- i. Makazi ya sasa; Mkoa ..... Wilaya .....  
Kata ..... Kijiji/Mtaa .....
- ii. Muda uliokaa katika makazi ya sasa miaka .....
- iii. Aina ya makazi; Kupangisha [ ] Kumiliki [ ] Unaishi na wazazi [ ]  
Mwajiri [ ]

**C: SEHEMU YA TATU****Ijazwe na Mwajiri wa Mwanachama kama Amejiriwa**

Nathibitisha kuwa ndugu..... Mwenye namba ya  
Ajira..... Idara..... Stesheni.....  
ni mfanyakazi wa..... Mwenye cheo cha.....  
Jina..... Namba ya simu ya ofisi.....  
Saini..... Tarehe.....

**Mshahara** .....

**1/3 ya Mshahara** .....

**Anakopesheka:** [ ]

**Hakopesheki:** [ ]

**Muhuri**

**D: SEHEMU YA NNE**

**TAMKO LA MKOAJI {NI LAZIMA KUJAZA}**

- i. Nathibitisha kwamba taarifa zilizotolewa hapo juu ni za kweli na sahihi kwa kadiri ya uelewa wangu na kwamba nitawajibika na taarifa hizo.
- ii. Taarifa hizi zinaweza kutumiwa kwa matakwa ya kisheria na kanuni za nchi pamoja na kampuni za kuchakata taarifa za wakopaji wakati zinapohitajika {**Searching on Credit Bureau**}.
- iii. Nathibitisha kwamba nitawajibika kulipa adhabu kwa ucheleweshaji na gharama zote za ufuatiliaji wa deni endapo nitashindwa kulipa kwa wakati uliopangwa kulingana na fomu/ Mkataba huu wa mkopo.
- iv. Kwa kutia saina fomu hii ni uthibitisho wa makubaliano ya kisheria katika masharti ya mkopo huu

**Jina** .....

**Saini** .....

**Namba ya simu** .....

**Tarehe** .....

**NB: NYUMBA SACCOS LTD itatoza ADA zifuatazo kutoka kwenye mkopo wako: -**

- i. Gharama za mkopo {**Processing fee**} 0.25%
- ii. Mfuko wa Tahadhari {**Precaution Fund**} 0.5%

**E: SEHEMU YA TANO**

**KWA MATUMIZI YA OFISI TU**

**Afisa Mikopo;**

Mwombaji mkopo Ndugu .....

Akiba alizonazo ni Tshs ..... Hadi kufikia tarehe .....,

**Anadaiwa [ ] Hadaiwi [ ] Tshs.....**

{kwa maneno Tshs.....}

Hivyo **Akopeshwe [ ] Asikopeshwe [ ] Apunguziwe [ ]**

Mkopo kwa sababu uwezo wa kulipia deni **Unatosheleza [ ]** au

**Hautoshelezi [ ]** kufuatana na kielelezo {Hati ya mshahara} kinajionyesha.

Makato ya kila mwezi yatakuwa Tshs ..... kwa kipindi cha miezi .....

**Afisa Mikopo** Jina; .....

Saini; .....

Tarehe; .....

**Mhasibu** Jina; .....

Saini; .....

Tarehe; .....

**Katibu wa Bodi;**

**Nimethibitisha [       ] / Sijathibitisha [       ]**

Maombi ya Ndugu .....

Mwenye **PF./FO. /NSC. / CO Na.** .....

kuwa akopeshwe kiasi cha Tshs .....

{kwa maneno .....}

**Jina** .....

**Saini** .....

**Tarehe** .....

**F: SEHEMU YA SITA**

**Mengineyo**

.....

.....

.....

.....

.....