

S.L.P. 45674,
DAR ES SALAAM,
TANZANIA.
Simu: 0222850129/ 0746436049
Email: info@nyumbasaccos.co.tz

Fomu Na

PICHA

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA BIMA YA VYOMBO VYA MOTO

1. GARI AINA ZOTE []
2. PIKIPIKI []
3. TREKTA []
4. BAJAJI []

**IJAZWE NA MWANACHAMA IKIAMBATANISHWA NA MKATABA HUSIKA
[TUMIA HERUFI KUBWA KUJAZA]****ZINGATIA YAFUATAYO**

1. Picha ya Passport size
2. Ambatanisha Salary Slip ya miezi miwili iliyopita
3. Kujaza sehemu husika ya Mwajiri na Muhuri
4. Kusaini tamko la Mkopaji.

A: SEHEMU YA KWANZA**TAARIFA YA MKOAJI**

- i. Jina la mkopaji.....
{Endapo kutakuwa na mabadiliko ya jina, basi mwombaji aambatanishe na nakala ya "Deed pol"}
- ii. Uraia.....
- iii. Tarehe ya kuzaliwa Tarehe.....Mwezi.....Mwaka.....
- iv. Umeoa/umeolewa? (Ndiyo/Hapana)
Jina la Mke/Mume.....
Simu Mke/ Mume.....
- v. Simu ya Mkononi ya Mwombaji Mkopu.....
Barua pepe.....
Namba ya uanachama **PF. /FO. /NSC. /CO Na.**
- Namba ya **NIDA**.....
- vi. Kiasi cha Mkopu unachoomba **{Tarakimu}**.....
{Kwa Maneno}.....
Muda wa kurejesha **{Miezi}**.....
- vii. Benki wanayotumia Kampuni ya Bima.....
- viii. Akaunti Namba ya Benki.....

B: SEHEMU YA PILI**Taarifa ya Makazi**

- i. Makazi ya sasa; Mkoa Wilaya
Kata Kijiji/Mtaa
- ii. Muda uliokaa katika makazi ya sasa miaka.....
- iii. Aina ya makazi; Kupangisha [] Kumiliki [] Unaishi na wazazi [] Mwajiri []

C: SEHEMU YA TATU**Ijazwe na Mwajiri wa Mwanachama kama Amejiriwa**

Nathibitisha kuwa ndugu..... Mwenye namba ya
Ajira..... Idara..... Stesheni.....
ni mfanyakazi wa..... Mwenye cheo cha.....
Jina..... Namba ya Simu ya Ofisi.....
Saini..... Tarehe.....

Mshahara.....

1/3 ya Mshahara.....

Anakopesheka [] / Hakopesheki []

Muhuri

D: SEHEMU YA NNE**TAMKO LA MKOAJI {NI LAZIMA KUJAZA}**

- i. Nathibitisha kwamba taarifa zilizotolewa hapo juu ni za kweli na sahihi kwa kadiri ya uelewa wangu na kwamba nitawajibika na taarifa hizo. Taarifa hizi zinaweza kutumiwa kwa matakwa ya kisheria na kanuni za nchi pamoja na kampuni za kuchakata taarifa za wakopaji wakati zinapohitajika {**Searching on Credit Bureau**}.
- ii. Nathibitisha kwamba nitawajibika kulipa adhabu kwa ucheleweshaji na gharama zote za ufuatiliaji wa deni endapo nitashindwa kulipa kwa wakati uliopangwa kulingana na fomu/ Mkataba huu wa mkopo.
- iii. Kwa kutia saini fomu hii ni uthibitisho wa makubaliano ya kisheria katika masharti ya mkopo huu.

Jina;

Saini;

Namba ya simu;

Tarehe;

E: SEHEMU YA TANO

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Afisa Mikopo;

Mwombaji mkopo Ndugu.....

Akiba alizonazo ni Tshs..... Hadi kufikia tarehe.....,

Anadaiwa [] Hadaiwi [] Tshs.....

{kwa maneno Tshs.....}

Hivyo **Akopeshwe [] Asikopeshwe [] Apunguziwe []**

Mkopo kwa sababu uwezo wa kulipia deni **Unatosheleza []** au

Hautoshelezi [] kufuatana na kielelezo {Hati ya mshahara} kinajionyesha.

Makato ya kila mwezi yatakuwa Tshs..... kwa kipindi cha miezi.....

Afisa Mikopo Jina;

Saini;

Tarehe;

Mhasibu Jina;

Saini;

Tarehe;

Katibu wa Bodi;

Nimethibitisha [] / Sijathibitisha []

Maombi ya Ndugu.....

Mwenye **PF. /FO. /NSC. /CO Na.**

kuwa akopeshwe kiasi cha Tshs.....

{kwa maneno.....}

Jina;

Saini;

Tarehe;

F: SEHEMU YA SITA

Mengineyo

.....
.....
.....
.....