NYUMBA SAVINGS AND CREDIT SOCIETY LTD

A
NHC

NYUMBA SACCOS LTD

Simu: 0222850129/ 0746436049,
S.L.P 45674,

DAR ES SALAAM.

TANZANIA.

Email; info@nyumbasaccos.co.tz

PICHA

FOMU YA KUJITOA UANACHAMA

Fomu hii ijazwe na mwanachama au Msimamizi wa mirathi ikiwa mwanachama atakuwa

amefariki.[TUMIA HERUFI KUBWA KUJAZA].

SEHEMU YA KWANZA
Ijazwe na Mwanachama anayeacha Uanachama

N 1 o o RN Namba ya uanachama ....
kutoka chama kwa sababu ya Hiari [ ] au Kustaafu kazi [ ]

kuanzia tarehe ......ooevevveviiieiieieiienenns

2. Michango yangu hadi sasa Ni TShS. .......ccuuiieiiiiiimmmri e na
Hisa zangu ni .......... Zenye thamani ya TShS.........cccooiviriiriiiinieeere e
Jumla ni TShS....coiiiiiiirrir s

3. Benki ninayotumia Ni..........cccceviiieeennes Akaunti Namba. .......ccoooviiimiiiiieieeeeenne,

4.  Nimejiunga na chama toka MWaka..........ceveiiiriuiiiiirinrirr e

5. Namba ya SiMU.......cccvermmmmierineerinnnneeeeeeeeenns 1= PP

Saini ya Mwanachama anayejitoa...........cccoeeriiriiiiieiee e

Tarehe iliyojazwa fomu hii.........ccoevviviiiiiiiiiiee,

...... Nimeamua

NB: MAREJESHO YATAFANYIKA BAADA YA CHAMA KUKATA KILE INACHODAI BAKI

UTAREJESHEWA, MALIPO YATAFANYIKA KWENYE AKAUNTI HUSIKA TU.

SEHEMU YA PILI
Ijazwe na Msimamizi wa mirathi wa mwanachama

3 R\ o1 1 S nikiwa/tukiwa

msimamizi/wasimamizi wa mirathi ya

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO WA SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
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NAUQU aliyekuwa mwanachama mwenye
(0= 0] 7= T Naomba/Tunaomba kurejeshewa haki zake kutoka kwenye
Chama

Simu ya Mme/Mke/Mtoto wa marehemu ..............cccceeeeie Na .o,
Y= || Tarehe......coeee i
3 Benki ninayotumia/Tunayotumia Ni .......ccceeviviiniiiieninccre e, akaunti
Na. o
Simu ya msimamizi () .....cceeevmerirrerrennnnnneneeens (D) e,

Saini ya msimamizi/WasSimamiZi...........cccoueierrieenieiieiireesee e s seesseeeees

Simu ya msimamizi............ccccceeeeeeineenenn. Tarehe ...,

AMBATANISHA VIFUATAVYO.

Muhtasari wa kikao cha familia cha kukuteua kuwa msimamizi wa mirathi
Hati ya Mahakama ya kukuthibitisha kuwa ni Msimamizi wa Mirathi
Cheti cha Kifo.

Barua ya utambulisho wa Serikali ya mtaa.

W NP

NB: Ambatanisha nakala zilizothibishwa na Mwanasheria / Mahakama (Certified Copies)
pamoja na nyaraka halisi (Original Oopyies). Nyaraka halisi zitarejeshwa baada ya uongozi
kuzipitia.

SEHEMU YA TATU

MASHARTI YA KUJITOA UANACHAMA

(i) Maombi yako yatashughulikiwa kwa siku 60 {Miezi Miwili} tangu tarehe ya kujaza
fomu hii

(ii) Mwanachama anayejitoa atatozwa {2%7} ya malipo yake kama gharama ya kujitoa
kwenye chama {Administration Fee}.

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO WA SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
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(iii) Mwanachama aliyejitoa chama mwenyewe atakubaliwa kujiunga tena baada ya miezi
mitatu {3} kupita.

SEHEMU YA NNE

Ijazwe na Mwajiri (Hii kwa mwanachama aliyefariki)

Nathibitisha kuwa NAUQU ..o, alikuwa mfanyakazi wa
.................................................. na kituo chake cha kazi/kilikuwa ni
................................................. Mwenye Namba ya AjJira .....coeevevinieeriinieenieieennneeens
] = 1 PP
1Y 1] .

th Mhuri
Tarehe. e i

[MATUMIZI YA OFISI TU]

SEHEMU YA TANO

Ijazwe na Idara ya Fedha ya Nyumba SACCOS {Mhasibu}

1.

o (T [ TR anadai chama kiasi cha michango ya
TSNS, ettt na

Hisa Kiasi €ha TShS .......ceeiiiiiiiiiciec e e

Jumla Ni civvir hadi kufikia tarehe .........ccovreuiieniiens

Chama Kinamdai NAUGU ........cooeeiumeiiiieeceiees e eeeeeere e e e e s e e e e e eeen e eeeees kiasi cha TShs.
........................... Ikiwa ni Mkopo na

TShS. i Ikiwa ni gharama za uendeshaji/Adhabu hadi kufikia tarehe
Stahiki yake ni TShS. .....ccoovviiviiiiiiiiiceneeeie, hii ni baada ya kutoa madeni na madai mengine

kutoka kwenye Akiba yake.

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO WA SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
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Imethibitishwa na MHASIBU /| MTUNZA HAZINA

BODI YA CHAMA.

1. Katibu wa Bodi;

Mwenye Namba ya ajira ................ , Ambaye ni Mwanachama [ ]/Msimamizi wa Mirathi [ |

Apewe haki yake kama alivyoomba.
Kitambulisho Namba .........coceeviiiiiiiiiiiennns kimerudishwa.

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO WA SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
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SEHEMU YA SITA

Mengineyo:

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO WA SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA



