info@nyumbasaccos.co.tz

 +255 746 436 049

Nyumba SACCOS Ltd ilianza tarehe 18 mwezi Juni 1969 kwa usajili namba 1904. Chama kilianza na wanachama 103 kama waanzilishi kikiwa na lengo la kuboresha mahitaji ya kiuchumi kwa wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa kwa kuwawezesha kuweka na kukopa kwa riba ndogo ikilinganishwa na riba zinazotolewa na ma-benki.



Wajumbe wa Bodi

Jackson M. Mregi

Mwenyekiti wa Bodi

Constantine G. Yuda

Makamu Mwenyekiti wa Bodi

Rebecca N. Lukule

Mjumbe wa Bodi

Mwita B. Megabe

Mjumbe wa Bodi

Neema M. Msita

Mjumbe wa Bodi




Wajumbe Kamati ya Usimamizi

Aneth G. Natai

Mwenyekiti Kamati ya Usimamizi

John S. Rhombo

Katibu Kamati ya Usimamizi

Noel J. Kalihose

Mjumbe Kamati ya Usimamizi