info@nyumbasaccos.co.tz

 +255 746 436 049

June 22, 2026

Semina kwa Wanachama wa Mikoani

Semina ya wanachama wa Mkoani iliyofanyika tarehe 20 Juni 2026 Mkoani Dodoma, ikijumuisha wanachama kutoka mikoa ya Tabora, Dodoma, Iringa,…

Semina kwa Wanachama wa Dar es Salaam

Semina ya wanachama wa Mkoa wa Dar es Salaam iliyofanyika Tarehe 7 Februari 2026, ukumbi wa Makao Makuu ya Shirika…

Mkutano Mkuu wa 2025

Matukio ya Mkutano Mkuu wa 56 uliofanyika Tarehe 22 Novemba, 2025 kwenye Ukumbi wa Millenium Tower II Auditarium Hall.

August 18, 2025

UZINDUZI WA MOBILE APPLICATION

Dar es Salaam, 18 Agosti 2025 Nyumba SACCOS LTD ilizindua rasmi Mobile Application yake mpya katika Semina ya Wanachama wa…

July 30, 2025

SEMINA

Nyumba SACCOS Ltd inayo furaha kuwakaribisha wanachama wa Mkoa wa Dar es Salaam kwenye Semina itakayofanyika Tarehe 16 Mwezi 8,…

November 2, 2024

Mkutano Mkuu 2024

Matukio ya Mkutano Mkuu wa 55 Mwaka 2024 na Maadhimisho ya Miaka 55 ya Nyumba SACCOS Ltd uliofanyika Tarehe 02/11/2024…

October 25, 2024

ZIARA YA KUTOA MSAADA KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA TEMEKE

Kujali jamii ni moja ya Misingi 7 ya Ushirika, kwa kulitekeleza hilo Nyumba SACCOS Ltd ilifanya ziara katika Hospitali ya…

April 19, 2024

Huduma za Mikopo na Uwakala wa Fedha

Habari Ndugu wanachama. Tunayo furaha kuwatangazia ya kuwa Huduma za Mikopo na Uwakala wa Fedha mtandao zimeanza kupatikana katika jengo…

October 28, 2023

Mkutano Mkuu 2023

Matukio ya baadhi ya picha ya Mkutano Mkuu wa 54 Mwaka 2023 uliofanyika Tarehe 28/10/2023 kwenye Ukumbi wa NHC House.

August 12, 2023

ZIARA KWA CHAMA CHA WASIOONA TANZANIA (TLB) WILAYA YA TEMEKE

CHAMA cha Wasioona Tanzania (TLB) Wilaya ya Temeke mkoani Dar es Salaam kimeishukuru Nyumba SACCOS Ltd kwa kuguswa na mahitaji…